LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ HÔM NAY MỚI NHẤT

30/11/2020
4 / 5 của 9 đánh giá

28/02

Chủ nhật

01/03

Thứ hai

Hôm qua

Thứ ba

Hôm nay

Thứ tư

Ngày mai

Thứ năm

05/03

Thứ sáu

06/03

Thứ bảy

07/03

Chủ nhật

08/03

Thứ hai

09/03

Thứ ba

10/03

Thứ tư

11/03

Thứ năm

12/03

Thứ sáu

13/03

Thứ bảy

Lịch thi đấu hôm nay Thứ tư ngày 03/03/2021

Lịch thi đấu Serie A
Lazio

00:30

Torino
Lịch thi đấu DFB Pokal - Germany
Regensburg

00:30

Bremen
Lịch thi đấu Regionalliga Southwest - Germany Amateur
Pirmasens

01:00

Stadtallendorf
Lịch thi đấu Challenge League - Switzerland
Winterthur

02:00

Wil
Lịch thi đấu National League, Playoffs - England
Boreham

02:45

Wealdstone
Maidenhead

02:45

Dover Athletic
Lịch thi đấu National League North, Playoffs - England Amateur
Boston

02:45

Spennymoor
Southport

02:45

Darlington
Lịch thi đấu Southern League, Premier Division South - England Amateur
Wimborne

02:45

Truro
Yate

02:45

Hartley
Chesham

02:45

Hayes & Y
Weston Super Mare

02:45

Salisbury
Dorchester

02:45

Taunton
Harrow

02:45

Beaconsfield Town
Metropolitan

02:45

Walton
Lịch thi đấu Isthmian League, Premier Division - England Amateur
Worthing

02:45

Lewes
Enfield

02:45

Bishop´s Stortford
Wingate & Finchley

02:45

Kingstonian
Bognor Regis

02:45

Horsham
Brightlingsea Regent

02:45

Bowers & Pitsea
Leatherhead

02:45

Haringey
Cheshunt

02:45

Potters
Corinthian

02:45

Merstham
Hornchurch

02:45

Margate
Lịch thi đấu National League South, Playoffs - England Amateur
Ebbsfleet

02:45

Dartford
Hungerford

02:45

Havant & Waterloov.
Lịch thi đấu Southern League, Premier Division Central - England Amateur
Redditch

02:45

Coalville
Stratford

02:45

Alvechurch
St Ives

02:45

K. Langley
Royston

02:45

Needham
Nuneaton

02:45

Stourbridge
Peterborough Sports

02:45

Lowestoft
Leiston

02:45

Biggleswade
Hednesford

02:45

Banbury
Bromsgrove Sporting FC

02:45

Rushall
Barwell

02:45

Tamworth
Lịch thi đấu Premiership - Northern Ireland
Warrenpoint Town

02:45

Dungannon Swifts
Larne

02:45

Crusaders
Glenavon

02:45

Carrick Rangers
Glentoran

02:45

Linfield
Coleraine

02:45

Portadown
Cliftonville

02:45

Ballymena
Lịch thi đấu Paulista, Serie A1, Trofeu do Interior, Playoffs - Brazil
Mirassol SP

05:00

Gremio Novorizontino
Lịch thi đấu Liga de Ascenso, Clausura - Mexico
Correcaminos

06:00

Dorados
Venados

08:05

Tampico Madero
Lịch thi đấu Regionalliga Tirol, Spring - Austria Amateur
Reichenau

06:00

Schwaz
Wacker Innsbruck II

06:00

Hall
Lịch thi đấu Liga MX, Clausura - Mexico
Atlas

06:00

San Luis
Tigres

08:00

Toluca
Leon

10:00

Puebla
Lịch thi đấu Copa Argentina, Qualification - Argentina
Talleres Cordoba

06:10

Atletico Rafaela
Defensa Justicia

08:15

CA Estudiantes
Lịch thi đấu Copa Libertadores, Qualification - International Clubs
Uni Catolica

07:30

Liverpool Montevideo
Lịch thi đấu Carioca, Serie A, Taca Guanabara, Playoffs - Brazil
Flamengo

07:35

Nova Iguacu
Lịch thi đấu Primera A, Apertura - Colombia
Atletico Nacional Medellin

08:00

CD Alianza Petrolera
Lịch thi đấu Primera Division, Clausura, Playoffs - Costa Rica
Cartagines

09:00

Adr Jicaral
Lịch thi đấu J.League, Relegation/Promotion Playoff - Japan
Kawasaki

16:00

Cerezo Osaka
NAGOYA GRAMPUS

17:00

Gamba Osaka
Lịch thi đấu J. League Cup, Playoffs - Japan
Avispa F

16:00

Consadole Sapporo
Tokyo

16:00

Tokushima V
Kashiwa Reysol

16:00

Yokohama
Yokohama FM

16:00

Vegalta Sendai
Kashima Antlers

17:00

Sagan Tosu
Sanfrecce

17:00

Shimizu S-Pulse
Lịch thi đấu Russian Cup, Group 9 - Russia
Ufa

16:00

Ural Yekaterinburg
Lịch thi đấu Bulgarian Cup - Bulgaria
Botev Plovdiv

17:00

CSKA 1948
Tsarsko Selo Sofia

20:00

Ludogorets
Levski Sofia

23:00

Stara Zagora
Lịch thi đấu 3. Lig, Group 1, Playoffs - Turkey Amateur
1928 Bucaspor

17:00

Payasspor
Kizilcabolukspor

18:00

Diyarbakir FK AS
Hopaspor

18:00

Arnavutkoy Belediyesi Genclik Ve Spor
Malatya Yesilyurt

18:00

Ofspor
Fatsa

18:00

Edirnespor
Nevsehir

18:00

Belediye Derincespor
Cankaya

18:00

Kemerspor
Alemdag Spor

18:00

Manisaspor
Lịch thi đấu 1st Division - Azerbaijan
Sumgayit-2

17:00

Sabah-2
Qaradag

17:00

PFK Neftci Baku-2
Lịch thi đấu 3. Lig, Group 3, Playoffs - Turkey Amateur
Osmaniyespor

17:00

Esenler Erokspor
Erbaaspor

18:00

Isparta
Altindagspor

18:00

Golcukspor
Sile

18:00

Elazig Karakocan
Icel Idmanyurdu

18:00

Yalovaspor
Batman

18:00

Cizrespor
Karsiyaka

18:00

Catalcaspor
Somaspor

18:00

Arhavi
Lịch thi đấu Super Lig - Turkey
Buyuksehir

17:30

Karagumruk
Basaksehir

20:00

Konyaspor
Sivasspor

20:00

Hatayspor
Ankaragucu

23:00

Galatasaray
Kayserispor

23:00

Rizespor
Lịch thi đấu Thai League 1 - Thailand
Rayong FC

18:00

Ratchaburi
Suphanburi

18:00

Samut Prakan
Bangkok United

18:30

Nakhon Ratchasima
Prachuap

19:00

Port
Lịch thi đấu 3. Lig, Group 2, Playoffs - Turkey Amateur
Nazilli

18:00

Adivarspor
Cengelkoy Futbol Yatirimlari AS

18:00

Tokatspor
Yomraspor

18:00

Fethiyespor
Darica

18:00

Kutahyaspor
Yozgatspor

18:00

Iskenderun
Tekirdagspor

18:00

Mardin Fosfat
Karaman

18:00

Kahta
Tepecikspor

18:00

Ceyhan SK
Lịch thi đấu Super League 2 - Greece
Dramas

18:30

Chania
Diagoras

19:00

Ierapetras
Ionikos Nikea

20:00

Ergotelis
Levadiakos

20:00

Karaiskakis
Xanthi

20:00

Larissa
Trikala

20:30

Panachaiki
Lịch thi đấu Serie C, Girone A - Italy
Olbia

18:30

Como
Lecco

21:00

Renate
Piacenza

21:00

Giana Erminio
Albinoleffe

21:00

AS Lucchese Libertas 1905
Vercelli

21:00

Pergolettese
Lịch thi đấu Premier League - Azerbaijan
Sumgayit

19:00

Zira
Baku

21:15

Sabah
Lịch thi đấu Ukraine Cup - Ukraine
Rivne

19:00

Lugansk
Dynamo Kiev

22:00

Kovalivka
Lịch thi đấu Cup - Czech Republic
Teplice

20:00

Zbrojovka Brno
Slovan Liberec

23:00

Ceske Budejovice
Sparta Prague

23:00

Baník Ostrava
Lịch thi đấu Ligue 1, Relegation/Promotion Round - Tunisia
Kairouanaise

20:00

Olympique de Beja
Metlaoui

20:00

Sahel
Rejiche

20:00

Africain
Lịch thi đấu Superliga - Serbia
Cukaricki

20:00

Metalac
Mladost Lucani

20:00

Zlatibor
Vozdovac

20:00

OFK Backa
Napredak

20:00

Rad
Radnik

20:00

Novi Pazar
Spartak

22:05

Macva
Proleter

22:05

Radnicki Nis
TSC Backa Topola

22:05

Crvena Zvezda
Javor

22:05

Indjija
Lịch thi đấu 1. MFL - North Macedonia
Rabotnicki Skopje

20:00

Shkendija
Borec

20:00

Belasica Strumica
Akademija Pandev

20:00

Gjorce Petrov
FK Renova

20:00

FK Vardar Skopje
Sileks Kratovo

20:00

Shkupi
Struga Trim Lum

20:00

FK Pelister
Lịch thi đấu Bundesliga, Women - Germany Amateur
Freiburg

20:00

Sand
Lịch thi đấu Premier League, Relegation/Promotion Playoffs - South Africa
Chippa

20:00

Cape Town
Lamontville

22:00

Baroka
Lịch thi đấu Croatia Cup - Croatia
Osijek

20:30

Rijeka
Dinamo Zagreb

23:00

Slaven
Lịch thi đấu Serie C, Girone B - Italy
Arezzo

21:00

Mantova 1911
Triestina

21:00

Gubbio
Pesaro

21:00

Feralpisalo
Fermana

21:00

Cesena
FC Legnago Salus SSD

21:00

Carpi
Ravenna

23:30

SS Matelica Calcio Asd
Sudtirol

23:30

Fano
Modena

23:30

Imolese
Lịch thi đấu Serie C, Girone C - Italy
Ternana

21:00

Cavese
Foggia

21:00

Vibonese
Paganese

21:00

Viterbese
Casertana

21:00

Francavilla
Catanzaro

23:30

Avellino
Stabia

23:30

Bari
Lịch thi đấu Division Nationale - Luxembourg
FC Etzella Ettelbruck

21:00

Union Luxembour
Hostert

21:00

Esch/Alzette
Rodange 91

21:00

FC Differdange 03
Mondorf-Les-Bains

21:00

FC Una Strassen
FC Victoria Rosport

21:00

Dudelange
Hesperange

21:00

Hamm Benfica
Fola Esch

21:00

Union Titus
Niederkorn

21:00

Wiltz 71
Lịch thi đấu NB I - Hungary
Mezokovesdi

21:15

Zalaegerszeg
Ujpest

23:30

Budafoki Mte
Lịch thi đấu Cyprus Cup - Cyprus
AEL Limassol

22:00

Nea Salamina
Lịch thi đấu Segunda Liga - Portugal
Covilha

22:00

Viseu
Lịch thi đấu Kategoria Superiore Relegation/Promotion - Albania
Kastrioti Kruje

22:00

Tirana
KF Vllaznia Shkoder

22:00

Kukesi
Bylis Ballsh

22:00

Teuta
Partizani Tirana

22:00

Skenderbeu Korce
Laci

22:00

Fier
Lịch thi đấu Premier League, Relegation/Promotion - Bahrain
Al Hidd

22:10

East Riffa
Lịch thi đấu Romania Cup - Romania
Viitorul Pandurii

22:30

U. Cluj
U. Cluj

22:30

Viitorul Pandurii
Lịch thi đấu UEFA Champions League, Women, Knockout stage - International Clubs
FC Barcelona

22:45

Fortuna Hjørring
Manchester City

23:45

Fiorentina Women
Lịch thi đấu 3rd Liga - Germany
Lubeck

23:00

Rostock
Saarbrucken

23:00

Duisburg
Uerdingen

23:00

Ingolstadt
Lịch thi đấu Greece Cup - Greece
Lamia

23:00

PAOK
Lịch thi đấu Suomen Cup, Ykkonen Group B - Finland
Mikkelin

23:30

JIPPO
Lịch thi đấu Puchar Polski - Poland
Chojnice

23:30

Cracovia
Lịch thi đấu First Division B, Second stage - Belgium
NXT

23:30

Westerlo
Xin gửi tới quý vị độc giả lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai được cập nhật mới nhất, chính xác nhất của mọi giải đấu bên dưới
NỘI DUNG CHÍNH
Thông báo